Bei
Ulizia bei
Muuzaji hutoa bei unapouliza.
Muuzaji
wu li
Hujibiwa na msaidizi wa AI — kwa sasa ni onyesho.
Uchapishaji huu wa zamani hauna muda wa simu au eneo lililohifadhiwa.
Bidhaa za chakula cha dhahabu cha jeneni la Ding Yi Zui. Picha inaonyesha bidhaa mbili tofauti: Hot Pot Ndogo ya Mchuzi (Uzito safi 306g, kujipanga harara kwa dakika 15) na Mchele wa Nyama yenye Tofauti za Kiamaninamu (Uzito safi 345g, kujipanga harara kwa dakika 12). Zote mbili zinatumia muundo wa kisanduku, husaidia kujipanga harara na ni sahihi kama chakula cha haraka cha dhahabu.
Hakuna maoni bado
Oda na maoni bado hayajafunguliwa.
Bei
Ulizia bei