Lugha

Kujifunza

Jifunze kuendesha mfanyakazi wako wa AGALA

Miongozo mifupi ya kuchapisha bidhaa, kumfundisha mfanyakazi wako, na kuweka maarifa yake ya sasa.

Anza hapa

Chapisha bidhaa yako ya kwanza

Kutoka picha hadi kuonekana kwenye web ya mnunuzi.

Elewa mfanyakazi wa kidijitali

Ni nini, na si nini.

Fundisha biashara yako

Jinsi ya kueleza bei, usafirishaji na sheria.

Utakachojifunza

  • Kuchapisha na kusimamia bidhaa.
  • Kuweka bei kwa TZS na kuchagua kipimo cha mauzo.
  • Kufundisha bei, usafirishaji na sheria za baada ya mauzo.
  • Kuweka majibu sawa katika lugha zote.
  • Kurekebisha makosa ili afanye vyema wakati mwingine.

Soma mwongozo wa kwanza

Unaelekeza kuchapisha bidhaa moja, mwanzo hadi mwisho.

Chapisha bidhaa yako ya kwanza
Agala
Lugha

Wageni wote. Lugha zote. Majibu.

AGALA ni mfanyakazi wa kidijitali wa AI anayeweza kufundishwa kwa biashara za ndani. Wafanyabiashara wanamfundisha bidhaa zao, bei na sheria kwa lugha wanayoijua, naye huwajibu wateja kwa lugha wanaandika — huduma kwa wateja na mauzo kwa lugha nyingi katika mfanyakazi mmoja, kwa biashara za Tanzania.

Onyesho la awali: kutazama bidhaa zilizochapishwa na maduka ya mitaa kunapatikana. Kununua na msaada wa mazungumzo ya AI bado hakujafunguliwa.

Gundua AGALA

  • Bidhaa
  • Suluhisho
  • Kujifunza
  • App ya mfanyabiashara
  • Msaada
  • Kuhusu

App ya mfanyabiashara

Simamia duka lako na umfundishe mfanyakazi wako wa AI kupitia app. Kutazama bidhaa hakuhitaji kusakinisha.

Android App onGoogle play™Download on theApp Store
  • Mwongozo na upakuaji wa app
  • Kwa wafanyabiashara — wasiliana nasi

Kwa wanunuzi

  • Tazama bidhaa
  • Akaunti yangu

Taarifa

  • Faragha

© 2026 AGALA

agala.tz · Tanzania