Lugha

Suluhisho

Suluhisho kwa matatizo ya biashara ya kila siku

AGALA imejengwa kwa biashara za ndani za aina yoyote. Hii ni kazi inayosaidia, na ni kwa nani.

Matatizo inayosaidia

  • Wateja wanauliza maswali yale yale tena na tena.
  • Wewe na wateja wako hamzungumzi lugha moja ya kwanza.
  • Kuandika maelezo ya bidhaa huchukua muda.
  • Bei, usafirishaji na udhamini hufafanuliwa tofauti kila mara.
  • Uzoefu na sheria zako ziko kichwani mwako tu.
  • Bidhaa au sheria ikibadilika, ni vigumu kuweka majibu yote sawa.

Kwa sekta mbalimbali

Rejareja, chakula na vinywaji, nguo, vifaa vya nyumbani na elektroniki, zana na vifaa vya ujenzi, jumla, na biashara za huduma zote zinaweza kuitumia. Kinachobadilika ni maelezo unayofundisha, si aina ya biashara yako.

Ione kwa bidhaa moja

Chapisha bidhaa moja na uone mzunguko ukianza.

Kwa biasharaAGALA inavyofanya kazi
Agala
Lugha

Wageni wote. Lugha zote. Majibu.

AGALA ni mfanyakazi wa kidijitali wa AI anayeweza kufundishwa kwa biashara za ndani. Wafanyabiashara wanamfundisha bidhaa zao, bei na sheria kwa lugha wanayoijua, naye huwajibu wateja kwa lugha wanaandika — huduma kwa wateja na mauzo kwa lugha nyingi katika mfanyakazi mmoja, kwa biashara za Tanzania.

Onyesho la awali: kutazama bidhaa zilizochapishwa na maduka ya mitaa kunapatikana. Kununua na msaada wa mazungumzo ya AI bado hakujafunguliwa.

Gundua AGALA

  • Bidhaa
  • Suluhisho
  • Kujifunza
  • App ya mfanyabiashara
  • Msaada
  • Kuhusu

App ya mfanyabiashara

Simamia duka lako na umfundishe mfanyakazi wako wa AI kupitia app. Kutazama bidhaa hakuhitaji kusakinisha.

Android App onGoogle play™Download on theApp Store
  • Mwongozo na upakuaji wa app
  • Kwa wafanyabiashara — wasiliana nasi

Kwa wanunuzi

  • Tazama bidhaa
  • Akaunti yangu

Taarifa

  • Faragha

© 2026 AGALA

agala.tz · Tanzania